CLB gà cảnh Bình Dương tổ chức thi gà tre cảnh mừng xuân Giáp Ngọ.

octieutc

CLB Gà cảnh Bình Dương
Nhân dịp Xuân sắp đến vào ngày 12/01/2014, CLB gà cảnh bình Dương tổ chức cuộc thi gà tre cảnh mở rộng lần thứ 5.
Rất mong sự tham gia nhiệt tình của các Clb bạn ,các nghệ nhân chơi gà cảnh trên toàn quốc

Đối tựơng dự thi gà tre trống(gà tân châu) nặng 1,050kg trở xuống. ( từ 1,051 kg -> 1,1 kg sẽ trừ 10 đ trên tổng số điểm)
Lệ phí : 100ngàn/1gà dự thi . ( Xin chấm phúc khảo nộp 50.000 vn đ )
Gà triển lãm:50ngàn/gà ( thành viên CLB sẽ được miễn phí 1 em gà triển lãm)
thời gian nhận gà từ 8h00-10g00
Ban giám khảo chấm thi theo tiêu chí bảng điểm dựa theo ABV. thành phần BGK sẻ công bố vào ngày thi.
GIẢI THƯỞNG:
Giải nhất : Giấy Chứng Nhận+hiện kim
Giải nhì : Giấy Chứng Nhận+hiện kim
Giải ba : Giấy Chứng Nhận+hiện kim
5 giải khuyến khích:Giấy chứng nhận.
1 giải Gà tơ đẹp.
Rất mong sự có mặt tham dự của các CLB,các nghệ nhân chơi gà trên toàn quốc. Sự có mặt của Anh em là niềm vinh hạnh cho CLB chúng tôi. Xin chân thành cám ơn.
Địa điểm : CLB gà cảnh Bình Dương - quán cafe Cỏ Xanh- số 409 Phạm Ngũ Lão- Hiệp Thành-Tp.TDM-Tỉnh BD.
Thông báo này thay cho thư mời

Last edited by a moderator:

hoacuc

Clb gà kiểng Gia Định
Tú hoacuc đăng kí mở hàng 1 con gà dự thi nha anh em Bình Dương. Chúc hội thi thành công rực rỡ

Last edited:

CN.HUY

Moderator
Theo yêu cầu của các nghệ nhân gà cảnh thêm 1 giải gà tơ đẹp . ( BTC sẽ chọn trong số các gà dự thi mà còn tơ và chọn ra 1 em đoạt giải)
ps. ha ha cái này hay à nha, em gà đó có thể lấy 2 giải ( vd lấy giải 3 or giải Khuyến khích + giải gà tơ đẹp )

thành phần BGK là ai thế a , làm gì phãi đợi tới ngày thi mới công bố a , BGK công tâm thì phãi pót lên anh em biết chứ tới ngày thi BGK không chuyên môn và công tâm đa phần a e cũng tuột hứng , góp ý vài phần mong anh em xem xét

octieutc

CLB Gà cảnh Bình Dương
thành phần BGK là ai thế a , làm gì phãi đợi tới ngày thi mới công bố a , BGK công tâm thì phãi pót lên anh em biết chứ tới ngày thi BGK không chuyên môn và công tâm đa phần a e cũng tuột hứng , góp ý vài phần mong anh em xem xét
e biết ai công tâm và chuyên môn theo ý cũa e giới thiệu a đi,a sẻ đi mời làm Bgk,còn ai ko công tâm và ko chuyên môn thì cũng nhớ nói luôn để a khỏi mời mắc công.thanks

Last edited:

octieutc

CLB Gà cảnh Bình Dương
cái này thì không cần nói a à , qua những cuộc thi thì anh em sẽ thấy thôi mà anh
ban giám khảo sẻ được BCN Clb Bình Dương họp rùi thống nhất mời.tiêu chí của clb là công tâm minh bạch lên hàng đầu.còn nếu có sự cố xảy ra trong quá trình thi sẻ do BCN Clb giải thích rỏ ràng và thỏa đáng cho ae.thanks

dainganha

Member
cái này thì không cần nói a à , qua những cuộc thi thì anh em sẽ thấy thôi mà anh[/QUOTE

ban giám khảo sẻ được BCN Clb Bình Dương họp rùi thống nhất mời.tiêu chí của clb là công tâm minh bạch lên hàng đầu.còn nếu có sự cố xảy ra trong quá trình thi sẻ do BCN Clb giải thích rỏ ràng và thỏa đáng cho ae.thanks
Thôi anh Trung bỏ qua đi đừng tranh luận hok hay .chúc cuộc thi thành công ngoạn mục hihihihi

CN.HUY

Moderator
Ku Hưỡng ko viết lên đây nữa nha. có cao kiến gì thì Đt số : 0918646434 và 0937590950 và 0919683639

e biết ai công tâm và chuyên môn theo ý cũa e giới thiệu a đi,a sẻ đi mời làm Bgk,còn ai ko công tâm và ko chuyên môn thì cũng nhớ nói luôn để a khỏi mời mắc công.thanks
Câu nói hay nhất trong tuần.
You are number one :applause:

TUAN_AH

Member
cho em đắng ký 2 em gà nha. chúc cuộc thi thành công và quan trọng sau cuộc thi được anh Huy đãi ăn thịt thỏ uống rượu chuối hột có pha sâm nữa heeeeeeeeeeeeeee

tulaithieu

chưa thi mà đã lục đục bgk rồi,theo mình nghĩ bgk là ai là do btc quyết định,nếu công bố tên bgk .9 người 10 ý thì làm sao tổ chức được.NẾU AE nào có gà thi mà không phục mình có quyền kiện để chấm lại mà đúng không? .về chuyện bgk mình nên kết thúc ở đây thôi,để cuộc thi mở hàng đầu năm diễn ra suông sẽ để lấy hên hết năm nha ae. Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp

chihuong.

Member
Rất hoan nghênh tinh thần và sự nhiệt huyết của tất cả các a/e trong câu lạc bộ gà cảnh BÌNH DƯƠNG, lòng nhiệt huyết đó đã làm ấm lại cái lạnh của những ngày qua,nhờ vậy mà phong trào gà kiểng ngày càng phát triển . Cảm ơn và chúc tất cả các a/e một năm mới nhiều sức khỏe và nhiều may mắn,chúc cuộc thi thành công tốt đẹp./.

CN.HUY

Moderator
Hoa cúc : 1
Tuấn ah : 2
Thành Lái Thiêu : 1 em dự thi và 2 em triển lãm:
còn 6 ngày nữa nhanh tay đăng ký nào các nghệ nhân.

Bên trên