Có ai giúp em vói khuyên em nó ăn ít!!

THANG KHUYEN

em moi mua dược một em líu giọng đặc chòe nhưng nhìn em nó chưa dược căng cho lắm.vì em thấy e nó ăn ít cám lăm.e đang cho em nó ăn cám TUÂN CÓNG hai mặt vàng.đại cao thủ xin chi dáo????

cuongero

Member
Bạn coi thử loại cám bạn cho chim ăn co phải loại cám mà chủ cũ nó cho ăn k, chứ theo kinh nghiệm của minh thì chim đổi cám phải từ từ vì nó k quen dẫn tới ăn it thôi mà bạn nên nghiên cứu kỹ di chuyển cám từ từ thôi k chim đi phân lỏng là lửa củi mất het đó. Vai dòng chia sẻ thân................

Hoangtulai

Đổi cám ko vấn đề gì, vần đề là chim của bạn mìh chắc chắn chơi được 1 mùa nữa là hết líu nổi...ăn ít chim bắt đầu có lửa, chuẩn bị líu đấy

cuongero

Member
Dừng lo bác ơi chim nào mà líu hót 1 mùa rồi tịt lun đâu bác hiiiiii.có nghĩa là chim đang vào vụ thay lông thì nó sẽ líu ít hoặc k chỉ có đi gió thôi.nếu chim căng mà bác vào cám tốt chăm đều tay chim có thể giữ lửa tới 6 tháng đó bạn ha ,e chk bác 1 loại cám dành cho khuyên rất tốt mà k cần cào cào châu cháu nhiu đâu chỉ ít hoa quả thôi .....mình đã dùng thử rất tốt mầm chim xanh óng mượt.... Cám hiển bảo khánh

P

phú

Guest
Chào ban! Chim khoen co hiện tượng ăn ngày càng ít thì vô phương cuu chửa bạn ak! Minh vừa ra đi vài e!

Bên trên