Để có những chú gà đẹp.

maihac

Member
Anh mà ở miền bắc e ghé qia xem học hỏi kinh nghiệm ngay chúc mừng a vừa có gà đẹp lại có kung cảnh đẹp
chào bạn.
vâng.xin cám ơn bạn đã ghé thăm...và có lời khen tặng.

chúc bạn cùng gia đình hạnh phúc bình an !

maihac

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:19 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:17 PM ----------

Lâu quá ko vào d đ hôm nay sao lại thấy có nick mình commend toppic của bác Tấn. Ko hiểu luôn ! Chẳn lẻ ai vao hack
chào bạn.
hihi......... hạnh phúc bìnhchúc bạn cùng gia đình an !

maihac

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:23 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:19 PM ----------

ước gì được như bác, nhà đẹp, vườn đẹp... gà cũng đẹp nữa
s
chào bạn thành viên mới.
cám ơn bạn đã ghé thăm.
chúc bạn luôn có được niềm vui tren diễn đàn ABV

maihac.

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:27 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:23 PM ----------

Cám ơn anh Tấn đã chia lại cái chuồng ngoài nha! về ráp không đẹp như anh hơi tiếc!
hi.chúc kiên luôn mãi đam mê thú vui mình chọn nha hihi....
và cũng chúc kiên mau chóng có niềm vui sau khi thành hôn.
maihac

maihac

Member
Lâu lắm không thấy anh up thêm hình của những cái chuồng và những con gà của anh. Hi vọng có dịp ghé thăm tham quan và học hỏi. Thân.
chào bác.
vâng xin cám ơn bác đã ghé thăm và thăm hỏi....mình hiện tại lu bu công việc hơi nhiều .hẹn bác vào dịp khác mình uo mới thêm bác nhé.

chúc bác cùng gia đình hạnh phúc bình an !

maihac

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:29 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:24 PM ----------

Lâu lâu cũng không thấy chủ topic up hình ảnh các chú gà chơi tết này nhỉ? :D
chào bác.
vâng xin cám ơn bác đã quan tâm.mình hiện tại hơi bận bác ah...hẹn bác dip khác nhé.

chúc bác cùng gia đình hạnh phúc, bình an !

maihac

Quả là một điểm tựa quá chắc chắn,vừa thẳm mỹ vừa tận dụng được không gian trong nhà theo phong thuỷ,rất hay và bổ ích,cảm ơn anh nhiều!

phe-ro

CLB Gà cảnh Bình Dương
chào anh Tấn
Hậu duệ dòng gà anh giờ làm"mưa gió"quá!... anh còn đổ nữa ko?...nên duy trì đi anh thấy ổn rồi đó.

Bên trên