vlong-cd

Member
con điều ok wá a ơi, cảnh đẹp gà đẹp e mái cũng đẹp, chắc sẽ có gà con khủng đây. e điều dâu tơ dài đòn tương lai wá sáng

gà đẹp quá tuan ơi em này được mấy tháng rồi em hàng này đồ hệu rồi
Em chào Anh Châu. EM chuối lửa dâu này đc 5 tháng rồi Anh ah. Gà này Em bắt lại của Anh Hiền lúc nó được gần 3 tháng Anh ạ. Không biết tương lai sau này ntn. Em hi vọng nó cũng phát như con chuối lửa 6 tháng của Anh.

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:24 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:23 PM ----------

con điều ok wá a ơi, cảnh đẹp gà đẹp e mái cũng đẹp, chắc sẽ có gà con khủng đây. e điều dâu tơ dài đòn tương lai wá sáng
Cám ơn Long đã ghé qua topic của Anh. Anh cũng thích con chuối lửa của Em lắm đó. Khi nào chuyển khẩu EM nó thì alo Anh nhé EM.

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:34 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:24 PM ----------

hức, con điều tơ mà đuôi phát dài dễ sợ........................................
Anh cũng không ngờ đuôi nó phát kinh thế đâu Hải ạ. Anh cũng đang hi vọng vào nó đây Em.

Con gà này dài quá....................................................miên man.
Gà đẹp thế này mà bị chủ ruồng bỏ, mấy em gà nhà mình mà qua nhà anh Tuân chắc anh sút xoáy luôn hehe

Lâu quá không có gì mới update góp vui cùng Anh Em nay có Em nhạn tơ sau 1 tháng thấy cũng khác khác up lên góp vui cùng Anh Em.
EM nó được 4 thang 15 ngay.

Và nhặt được 2 Em khét sữa nọc nữa về nuôi chơi.
Khét sữa trích không râu 16 tháng thằng Em đang thay lông te tua.

Khét sữa trích thằng Anh cùng bầy đang thay lông te tua.

Chúc Anh Em 1 ngày vui vẻ. Thân

thaoct

Member
Con nhạn tơ 4th hơn mà nhìn quá dữ anh ơi, e khoái con đó rồi đấy, hiiiii. Còn 2 ks thì màu sắc là form như nhau nhỉ, đẹp quá

Chà e nhạn tơ nhìn phễ quá! Bộ mã quá ấn tượng! Chúc mừng a!
Chào Linh, Anh cũng đang hi vọng vào nó lắm đấy Linh nhưng không biết sau này thế nào.
Con nhạn tơ 4th hơn mà nhìn quá dữ anh ơi, e khoái con đó rồi đấy, hiiiii. Còn 2 ks thì màu sắc là form như nhau nhỉ, đẹp quá
Em kết nó lắm hả Thao? Anh cũng kết nó lắm đó Em. Cưng nó nhất bầy gà con đó Em. hihi..............

Bên trên