Gà khét sữa CLB Gia Định

hoacuc

Clb gà kiểng Gia Định
Có con gà của thành viên CLB Gia Định tá túc ở nhà mình vài bữa show anh em xem chơi

Last edited:

hoangtydo

Member
Con này màu và mã rất đẹp nhưng đuôi chưa dài nên nhìn em nó không được cân đối. tấm hình 1 nhìn em nó giống cục nịch và béo phì quá..heheh.
Hy vọng mùa sau hay hậu duệ em nó cải thiện được bộ đuôi...thì lúc đó chắc anh thèm muốn chết luôn...:)

hot_hot

Moderators
Lực sĩ Sumon này xuất thân Cần Thơ phải ko e ơi? Nhìn cái hông và cái gốc đuôi của e nó tuyệt quá e à.

Em nầy tròn trịa quá Tú ơi, cổ lại hơi ngắn, lông lá bờm xờm thì rất cần, nhưng cũng phải có vóc dáng thanh thoát của 1 chú gà tre kiểng nữa thì mới thấy đẹp.

hoacuc

Clb gà kiểng Gia Định
Con này chưa xong lông. Người lông ống ko àh. Khi nào hết lông cập nhật lại anh em xem nha hehe

huyrua

Member
Chú gà nầy màu đẹp quá,râu ria bờm sờm,mã diềm đụng đất,đuôi nhiều,nhưng hơi ngắn,chắc song lông nhìn rất tuyệt.

chihuong.

Member
ảnh đầu chụp gần quá nên em nó hơi mập,Mấy ảnh sau thì đẹp và nếu đuôi dài hơn tí nửa thì tuyệt vời hơn ,xin cảm ơn !!!!!!

thaoct

Member
Nó ốm thịt mà lại mập lông đó mà, akakkaka, nhìn vậy ai hok nói nó ú mới lạ đó t ơi, anh đây nhìn còn hết hồn nữa mà

Bên trên