Gà nhà Nadung

zorrox69

CLB Gà cảnh Hà Nội
úi , đuôi đã ra thế này rồi cơ à anh , mã cũng bắt đầu " hạ thổ " , em khét này " rặn " nốt phần đỡ cuả bộ đuôi thì lại sớm trở thành hàng nóng trong tương lại gần
chúc mừng anh

phe-ro

CLB Gà cảnh Bình Dương
sao không thấy hình hay vì lý do mình là thành viên mới mình cũng đã trả lơì nhiêù bài mà không thấy hiển thị

Tông màu khét đỏ nhìn đẹp quá anh Dũng,em nó chắc đang phún lông máu,đuôi thì vòng lên nhẹ rồi thiết giáp xuống đất liền,khi ra đủ đuôi hết tạo ra dáng cũng ok lắm,còn bộ mã dìm em nó thì nhìn đã thiệt...Chúc mừng anh...thân!

T

trihuynh

Guest
Con này mã quá tốt. Đuôi thì vẫn còn tiềm năng, khoảng tròn năm mới phát huy hết vẻ đẹp của nó.

CHACCADAO

Member
Hnay mới chịu show hàng hả em....còn nhiều nữa mà tiếp nữa đi e...con khét này tương lai còn dài...qua mùa lông đầu nó mới phát huy được tiềm năng của nó...cứ từ từ...hehehe

maihac

Member
cám ơn bạn đã cho xem !
những gì muốn nói bạn CHACCADAO đã nói ......
Hnay mới chịu show hàng hả em....còn nhiều nữa mà tiếp nữa đi e...con khét này tương lai còn dài...qua mùa lông đầu nó mới phát huy được tiềm năng của nó...cứ từ từ...hehehe
chúc bạn luôn vui với đam mê của mình.
maihạc

Con gà tràn trề độ khủng trong thời gian tới đây.
Nhìn con này sau này dễ mà hao hao con khét mini của Anh Nhân thốt nốt đây.
Đề nghị Anh Dũng thêm ít hình em nó + thêm vài đứa đồng bọn của nó lên xem cho đã đi anh.Mấy em nhạn con lông lá sao rồi anh ? uploat hình tụi nó đi anh ?

e khét tuyệt quá a ơi , mã nhuyễn hơn sợi chĩ bãn mã nhiều nưã ực ực , còn đuôi cn này mà ra hết cộng với cái màu e nó thì khó tã , nhìn cái mồng e nó thấy quen quá a hjhj

SimonKhan

Member
6th mà mã dìm ra ổn quá, cộng thêm đuôi dài, e nó thêm 1 thời gian nữa là sẽ đẹp lắm đây! Chúc mừng a có đc e gà tơ triển vọng nha!

Tien co

CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long
Em khét này màu đẹp...!!!!!!!
Nhưng qua hình nhận xét thì đuôi có dài nhưng hơi xếp, nếu ra hết vẫn hơi thưa, mã tương đối tốt...!!
Có 1 điều gà tơ nên mọi chuyện khó nói trước.....hy vọng 1 năm sau sẽ gặp lại em nó trong bộ áo mới đẹp hơn nhiếu...thân!!!!!!!!!!

Bên trên