Gaking: Những chiến binh update mỗi tuần

jerry@

Member
thích em xám vàng chân trắng.có cặp chốt đen nhìn đẹp ghê.dáng cũng manh mẽ nữa.dáng này tải cựa dữ lắm ah.chúc em nó sẽ ăn dài dài nhak.hehe

---------- Bài viết thêm vào lúc 06:33 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:25 PM ----------

gaking có thường đá ở q4 k vậy?gaking thường đá ở đâu thế

gaking

Member
thích em xám vàng chân trắng.có cặp chốt đen nhìn đẹp ghê.dáng cũng manh mẽ nữa.dáng này tải cựa dữ lắm ah.chúc em nó sẽ ăn dài dài nhak.hehe

---------- Bài viết thêm vào lúc 06:33 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:25 PM ----------

gaking có thường đá ở q4 k vậy?gaking thường đá ở đâu thế
Dạ e thì thường đá bên Q12 pồ ông L, và bên Bình Hiệp pồ CC. Và 1 vài chỗ khác, nhưng hầu như đa số là chơi ở 2 chổ kia

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:20 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:19 PM ----------

Con xám chân xanh 196 chân tròn chân vuông hả gaking?
Dạ đúng rồi a. Nhưng nó chỉ hơi vuông thôi chứ chưa dc vuông lắm.

bakhanh

Member
Nhìn em xám chân xanh mòng trích đã quá, lối đá thế nào vậy bác???

Nhân tiện cho em hỏi, em có con gà mỹ 50 2,75kg sổ bị con peru 5o 2,6kg đá xòe cánh. Lúc đó ông anh bắt lại thì đứng đc bt, ko có gì, tới chiều thì em nó đi ngả 1 bên, đuôi có tình trạng bị méo. Có cách nào chữa đc ko ạ?

Gà nhà nhiều nhưng tiếc con gà đẹp + trạng lớn quá chừng

Loại này thả ra cho đi 1 thời gian có lành đc ko? em nó tầm hơn 9 tháng, đang úp tính nuôi tết xúc hxhx

gaking

Member
Nhìn em xám chân xanh mòng trích đã quá, lối đá thế nào vậy bác???

Nhân tiện cho em hỏi, em có con gà mỹ 50 2,75kg sổ bị con peru 5o 2,6kg đá xòe cánh. Lúc đó ông anh bắt lại thì đứng đc bt, ko có gì, tới chiều thì em nó đi ngả 1 bên, đuôi có tình trạng bị méo. Có cách nào chữa đc ko ạ?

Gà nhà nhiều nhưng tiếc con gà đẹp + trạng lớn quá chừng

Loại này thả ra cho đi 1 thời gian có lành đc ko? em nó tầm hơn 9 tháng, đang úp tính nuôi tết xúc hxhx
Dạ thanks a. Con gà của a thả sẽ có cơ hội bình phục, và a nên mua biodyn về chích thêm. Khoảng 2 3 ngày a chích 1 lần. Chích khoảng 4 lần, a thả nó sẽ có cơ hội khỏi.

carom

Member
xám vàng có bứu cựa thì phải, thứ này đâm dữ lắm ah^^,
con này bữa nào có lên 5L đá thì alo a đi kiếm lúa với, gv qua 5L gần lắm ah^^

gaking

Member
xám vàng có bứu cựa thì phải, thứ này đâm dữ lắm ah^^,
con này bữa nào có lên 5L đá thì alo a đi kiếm lúa với, gv qua 5L gần lắm ah^^
Dạ đúng rồi a Thắng nó còn tơ mà có 2 bứu cựa to lắm. Thứ 7, cn hàng tuần e đều qua đó đá a rảnh qua chơi hjhjhj

jerry@

Member
hi.gaking thường qua 2 bồ đó chắc là rắn hổ của 2 bồ đó hả.mình thì thường đá ở Tân KIên-Bình Chánh thôi.k rành ở q12

jerry@

Member
hihi.phải không đó?mà gaking tên gì vậy?mấy bồ đó tập trung mấy rắn hổ hàng hiệu tên gì vậy gaking?

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:43 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:39 PM ----------

mình nghĩ gà của gaking như vậy mà mấy người đó muốn ăn cũng hơi khó àh nhak.

gaking

Member
hihi.phải không đó?mà gaking tên gì vậy?mấy bồ đó tập trung mấy rắn hổ hàng hiệu tên gì vậy gaking?

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:43 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:39 PM ----------

mình nghĩ gà của gaking như vậy mà mấy người đó muốn ăn cũng hơi khó àh nhak.
E tên Tính còn mấy người kia thì e ko tiện nói ra nhưng đều là những người có tiếng tăm trong giới đá gà.

Bên trên