Hà nội - Mua bình CO2 ở đâu

tung1978

Member
ac..ac..ac .AG bán hàng như vậy thì chỉ bán cho người nhiều tiền thôi .Em bán hàng thì tinh vi lại còn đắt.Em xin vái anh NHÂT. Chơi TS cũng hao xiền vì vậy AE cố gắng giảm chi phí tối đa .Chúc AE có những bình CO2 giá cả hợp lý. Thân

caothaivu

Member
ac..ac..ac .AG bán hàng như vậy thì chỉ bán cho người nhiều tiền thôi .Em bán hàng thì tinh vi lại còn đắt.Em xin vái anh NHÂT. Chơi TS cũng hao xiền vì vậy AE cố gắng giảm chi phí tối đa .Chúc AE có những bình CO2 giá cả hợp lý. Thân
hờ hờ.. công nhận Aqua Green bán đắt thật:mad:.
Hôm nay em hỏi dán cái bể 80x45x60(dãi x rộng x cao) kính 1cm. Em bán hàng tính tính toán toán một lúc hét 1tr3 ặc..ặc.. nghe xong em chưa kịp té đã thấy khách hàng đứng đó té trước rồi :D

Hecxogen nói đúng đấy, ra cây xăng đoạn từ Tôn Thất Tùng cắt đường Trường Chinh mà mua. Trước đây mình mua một bình ( hình như 3Kg) thì phải 250.000 đ/binh. Mỗi lần nạp hết 70.000đ cũng tại chỗ này.

phamtungvov

Member
Hecxogen nói đúng đấy, ra cây xăng đoạn từ Tôn Thất Tùng cắt đường Trường Chinh mà mua. Trước đây mình mua một bình ( hình như 3Kg) thì phải 250.000 đ/binh. Mỗi lần nạp hết 70.000đ cũng tại chỗ này.
Giờ ở đấy không có giá đấy đâu bạn, bạn phải mua 1 bình nguyên bản tầm hơn 500k sau đó phải thay van tổng mất 170, ra chợ giời mua van điều tiết CO2 từ 170k đến 300k tùy loại. Tính ra một bình mất gần 1000k đấy.

xukoi

Các bác cho hỏi bây giờ ở HN mua bình CO2 loại đã chế thành bộ sẵn chỉ đem về dùng thì mua ở đâu vậy?
Thanks các bác!

rockhd

Ra phố Phương Mai mua 1 bình O2 là 650n + 1 van là 450n. Rẻ hơn bạn lên Nguyễn Du hay Yết Kiêu mua 1 bình CO2 dạng khí nhé là 350n về đấu tạm dùng hết lên chợ Trời mua 1 Van giảm áp có đồng hồ là 150n sau đó bạn mang ra hàng nạp khí bảo họ thay cái van bóp bằng van tổng xoáy , xong lắp cái đồng hồ của mình vào là OK . Nếu bạn muốn chuẩn luôn thì khi mua xong bình CO2 bạn xả luôn cho hết rồi mua van đi lắp .
bạn cho mình xin địa chỉ cụ thể hoặc số đt đc ko ạ, mình ko ở HN đâm ra ko biết

Bên trên