HN: Các thành viên xin xỏ cho tặng nhau.

june boy

Bác nào có ráy hay dương xỉ ko nhỉ mình đang cần set cái bể mới ? Hoặc mấy cây gì ko cần as mạnh dễ sống chút cũng đc .

hung_mai

Active Member
Lắm loại xoăn thía cơ ạh? Xoăn trắng, xoăn đen.. Hay ý pác nói cái loại xoăn mà Thần đèn cũng phải pó tay? =))
thằng nnes này nó nhiều loại xoăn là đúng mà anh.....nó cứ lấy cái xoăn của nó xong cho thuốc nhuộm vào ...thích màu nào là ra màu đó mà...pk chú nes =))=))=))=))

có hẩn 1 chỗ xin và cho hay quá ,, bác nào thừa cây gì ko cho em với ^^ đang ngâm cứu để chơi thuy sinh .cây hay rêu gì cũng nhận ^^ tes thử ở cái đôn to ngoài vườn :laughing: :laughing:

coi77

Còi xương thể bụ
Để dành cho em 2 túi nhá cụ Long nhá!! Tks !!

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:02 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:02 PM ----------

ndl

CLB Thuỷ sinh Hà Nội

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:02 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:02 PM ----------

200 thì em mới tính. Chứ 2 thì kg phải nghĩ bác nhé.

Geno

Member
em bổ xung thêm đang có 1 ít Huyết Tâm Lan cực đỏ cực khỏe, bác nào có nhu cầu pm em nhớ, nhà em ở khu vực Nguyễn Khuyến, em ở nhà sau giờ hành chính :D

catep

Banned
bác nào có tép cam hoặc tép gì ko lai được với tép cam thanh lý em ít với, đang cần thêm màu sắc................

Geno

Member
Kin dạo này làm ăn chán lắm, tép toàn bé tí mà lại màu sắc chả ưng ....................................

ngoxe

Member
Đi xin đc của bác ichian số lượng lớn cây diệp tài hồng lá táo ( k bit đúng k) cây to khỏe sạch ạ. Bác nào có nhu cầu qua e lấy ạ. Nhà khu vực thanh nhàn. Trong h hành chính ở mỗ lao hà đông ạ. Còn đủ set bể 1,2m

kenztpro

Đi xin đc của bác ichian số lượng lớn cây diệp tài hồng lá táo ( k bit đúng k) cây to khỏe sạch ạ. Bác nào có nhu cầu qua e lấy ạ. Nhà khu vực thanh nhàn. Trong h hành chính ở mỗ lao hà đông ạ. Còn đủ set bể 1,2m
chiều nay anh có đi làm ko e học về qua xin luôn :D .

Bên trên