Hội Việt Hưng và những người bạn :D

tapchoicu

Member
Em có cá OTô, bút chì thái, neon thường loại khỏe. bảy màu rừng...Kính mời a em hội Việt Hưng qua ủng hộ. Cám ơn các bác
Chỗ bác mở có vẻ heo hút quá, tối nữa khó mà có không gian để đi đường nhìn thấy, bác kiếm xem chỗ khác hợp hơn. Làm cái bể đẹp ai qua họ còn muốn vào nghía chứ như hàng bán cá thì nó lại khác. Chúc bác bán tốt vào mùa rồi chắc nhiều bể sẽ đc làm.

Mới chơi có cái ảnh chả biết cây cối trồng kiểu gì nó lên quá nản chả biết cắt thế nào:laughing:

Last edited:

pvtung

Xin thông báo:

Nhờ a em đam mê thủy sinh Việt Hưng thông báo hộ. Tối hôm 02/11 đứa cháu mình bán nhầm giá cây Rau Thơm cho 01 bạn khách hàng. Kính mời bác qua cửa hàng để cửa hàng hoàn trả lại tiền thừa. Rất cám ơn sự ủng hộ của A em

ugly fish

Member
Em có cá OTô, bút chì thái, neon thường loại khỏe. bảy màu rừng...Kính mời a em hội Việt Hưng qua ủng hộ. Cám ơn các bác
Bác có Bút chì màu (e thích viết bằng bút chì màu hơn hehe), Diếc Anh Đào và Hồng Ngọc không vậy. E rất mê 7 màu (hiên đang trông giữ rất nhiều cháu), Diếc anh đào (có 8 cháu), Hồng ngọc (1 cháu rất bự). Tất cả các cháu đều ngoan, hiền và khỏe mạnh...Hôm nào e sẽ ghé vô cửa hàng bác nhé, Chúc cửa hàng của bác luôn luôn đắt hàng và đông khách nha!

Bên trên