Họp Mặt - Giao Lưu - Mừng Tất Niên Năm 2013 - 2014 Tại Biên Hòa - Đồng Nai

longphat

Member
Buổi giao lưu rất vui và lành mạnh ^^!
Xin cảm ơn tất cả các anh em đã bỏ thời gian quý báu tham dự cuộc vui ngày 19 vừa qua.
Sau đây là 1 số hình ảnh ngày hôm đó...
Trận khai mạc:
Lên cựa....

Bắt tay cái giao lưu...

Trận 2:
Lên cựa....

Trận 3:
Lên cựa....

Trận 4:
Giao lưu giữa ngoại hạng và hạng...lông

Bắt tay cái nè ^^!

Hình ảnh đến trễ hơn clip nên AE coi clip của anh cuvietnam nhé :p Kết quả ở phía trên :)

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:20 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:14 PM ----------

Trận 5 cuãng là trện chung kết :p (gọi là chung kết vì 2 con chồng độ)
Sau khi anh cuvietnam làm cai gì trước ngày 19 ko biết mà... đen quá nên nhờ quyền trợ giúp ^^!

Xứng mặt anh hùng ^^!

Cảm ơn sự đóng góp của tất cả anh em để có những trận đấu hay :)

dinhba

Member
canh đúng ngày cầu nhánh Hóa An thông đường mà ko may mắn tí nào thua trong sung sướng haaa vì biết được cái tay gacualai nội gián nằm bên đội khách nha , gà a dinhhuong đá tốt quá chắc lần sau kiếm gà khác so tài với a H tiếp heee

gacualai

Member
canh đúng ngày cầu nhánh Hóa An thông đường mà ko may mắn tí nào thua trong sung sướng haaa vì biết được cái tay gacualai nội gián nằm bên đội khách nha , gà a dinhhuong đá tốt quá chắc lần sau kiếm gà khác so tài với a H tiếp heee
chơi ko có được cai cú nge chưa ?? đá ko lại người ta là do gà mình dỡ, mai mốt mua gà a hương đá với anh hương đi, keke như tui đó ôm 2 con cọp đi mà ko có đường về, buồn dễ sợ.......hic hic gà oi mày đầu thay chưa ???

longphat

Member
chơi ko có được cai cú nge chưa ?? đá ko lại người ta là do gà mình dỡ, mai mốt mua gà a hương đá với anh hương đi, keke như tui đó ôm 2 con cọp đi mà ko có đường về, buồn dễ sợ.......hic hic gà oi mày đầu thay chưa ???
Trách chủ nó sao bữa trước 19 chắc tay chân quơ trúng đâu rùi ^^!
Ôi, thân gà lận đận tại chủ cả... :)

cuvietnam

Lãng tử
Công nhận AE ta lên hình ai cũng đẹp zaiiiiii hết..............khaaaaaaaaaaaaa
Tiếp theo trận trồng độ giữa chiến kê của Cuvietnam & Longphat -->> Cuvietnam Thắng
[yt]XhdIZG23_pk[/yt]
[video]http://youtu.be/XhdIZG23_pk[/video]
Trận này xám vàng quyết trả thù cho xám lái nên em nó rất cảm tử..........khaaaaaaaaaa

Trận cuối cùng giữa chiến kê của Gacualai & Longphat -->> Longphat Thắng
[yt]cpJ-R_X4W_c[/yt]
[video]http://youtu.be/cpJ-R_X4W_c[/video]

Cuối cùng Cuvietnam xin mời các bác món gà nấu đu đủ do đầu bếp Gacualai đạo diễn...... heeeeeeeee.
[yt]5igK1GgS33s[/yt]
[video]http://youtu.be/5igK1GgS33s[/video]

Cảm ơn các bác đã xem clip, chúc các bác sức khỏe. Thân

dinhba

Member
to gacualai : cay cú đâu so găng trên tinh thần thượng võ chứ đâu có hơn thua gì đâu haa , ai bảo đưa cọp ....đi chắc đưa cùi bắp thì về được haaa

gacualai

Member
to gacualai : cay cú đâu so găng trên tinh thần thượng võ chứ đâu có hơn thua gì đâu haa , ai bảo đưa cọp ....đi chắc đưa cùi bắp thì về được haaa
ráng đợi năm sau có con bông và con gãy mõ, chơi tiếp, chứ gjo hết gà rồi, nhớ là lần sau cậu băng cựa còn tớ thả gà nhé, đừng có giành màu điều với tớ,,,

C

cu Gáy

Guest
Thay mặt AE Đồng Nai, Cuvietnam xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các bác đã đến tham dự buổi giao lưu Tất Niên cùng anh em chúng tôi, xin cảm ơn các bác nhiều nhiều. Chúc các bác sức khỏe và có nhiều chiến kể giỏi.
Sau đây là 1 số hình ảnh ghi lại của buổi Tất Niên, các bác xem thư giãn nhe.
Không khí ban đầu cùng các chiến kê
[yt]kVPil2jeypQ[/yt]

Trận đấu khai mạc. BSDinhHuong & DinhBa -->> BSDinhHuong Thắng
[yt]uvCjnFfjupg[/yt]
Còn Tiếp............
Gà anh Hương đá tốt quá và nhìn chủ gà phong độ nữa nên thắng là phải rồi

carom

Member
Ga đá ghê thiệt, trận gà giữa cuvietnam & longphat con nào cũng hay, chúc mừng giải thành công tốt đẹp. Happy New Year!

hai ga

Active Member
đúng là nhửng chiến kê giỏi,hôm nay mới thấy dc dung nhan bác cu phong độ quá,ku hải thì nhìn đúng là xấu quá chừng kakaka

dinhba

Member
Ây da, dinhba oi, vậy là tướng cậu nhìn ko có phong đo rôi, kekeke
a Cu gáy nói đúng đó hôm đó 3 ngày trước tui bị con gà mái nhánh con bị sốt nó hành cứ ngủ 3h sáng thức quấy tới ngày hôm đó tui cũng sốt luôn nhưng có người bật đèn xanh thành ra tui phải chơi thui haa ngại gì

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:19 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:15 AM ----------

đúng là nhửng chiến kê giỏi,hôm nay mới thấy dc dung nhan bác cu phong độ quá,ku hải thì nhìn đúng là xấu quá chừng kakaka
người ta nói là " xấu dây nhưng tốt củ " thành ra e cũng không phàn nàn gì đâu a 2ga ah haa

gacualai

Member
a Cu gáy nói đúng đó hôm đó 3 ngày trước tui bị con gà mái nhánh con bị sốt nó hành cứ ngủ 3h sáng thức quấy tới ngày hôm đó tui cũng sốt luôn nhưng có người bật đèn xanh thành ra tui phải chơi thui haa ngại gì

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:19 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:15 AM ----------

người ta nói là " xấu dây nhưng tốt củ " thành ra e cũng không phàn nàn gì đâu a 2ga ah haa
Đù móa, có người bât đen xanh luôn gê thiêt, bữa đi toilet thấy củ bị sùng mà pa.....

catphien

Member
Sorry A Việt và mấy ae,vì 1 số chuyện ngoài ý muốn nên không thể đi gặp ae như đã hứa được,còn gà định gởi N đem đi đá cũng bị trộm bắt mất rồi.
A Việt post hết clip lên đi anh,chờ a mỏi mòn rồi

cuvietnam

Lãng tử
Cảm ơn cụ quá khen, đô nhậu ráng ráng cũng được 1 thùng.....không biết đủ sức tiếp cụ không nữa........khaaaaaaaa

Sorry A Việt và mấy ae,vì 1 số chuyện ngoài ý muốn nên không thể đi gặp ae như đã hứa được,còn gà định gởi N đem đi đá cũng bị trộm bắt mất rồi.
A Việt post hết clip lên đi anh,chờ a mỏi mòn rồi
Ăn món gà nấu đu đủ đi chú..........khaaaaaaaaaaaaaa. Hết rồi

Bên trên