Họp Mặt - Giao Lưu - Năm 2014 - 2015 Tại Biên Hòa - Đồng Nai

hungtocdai

Cái vụ nhậu lết bánh mới đc về là...........nói chơi thôi nha. Làm thiệt là chết e đó BTC ơi. E không biết nhậu thiệt nha. Cái này có báo cáo a.Việt và đã đc duyệt rồi đó nha hahaha......

mrcamap

Member
chúc mọi người vui vẻ, đang lót dẹp đợi clip đó An ơi. full HD nhe e
hehe, phần kĩ thuật camera a phải hỏi anh Bảo hoctro_mechim chứ sao lại hỏi em anh? ^^.
He he có chút thiếu sót xin được bổ sung anh Hiên nick nhocalone 2 vé và 2 chiến binh trạng 1kg350 và trạng 2kg550 nhé. :applause:

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:52 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:33 PM ----------

Bổ xung thêm Mr mupxxit trạng gà chưa biết nữa nhé ^^.....................................

Last edited:
C

cu Gáy

Guest
xin cáo lỗi cùng toàn thể anh em trong buổi giao lưu . hôm nay vì có việc nên mình không thể đến Biên Hòa giao lưu cùng các bạn được xin hẹn lại dịp khác vậy

mrcamap

Member
xin cáo lỗi cùng toàn thể anh em trong buổi giao lưu . hôm nay vì có việc nên mình không thể đến Biên Hòa giao lưu cùng các bạn được xin hẹn lại dịp khác vậy
Tiếc quá, vậy là lần này chưa có dịp gặp anh Hiền rồi ^^.
Báo cáo là mập đã về đến nhà an toàn. Bữa nay lết bánh luôn rồi. Cảm ơn các anh em đã chung tay cho cuộc gặp hôm nay diễn ra trọn vẹn thành công tốt đẹp.

---------- Bài viết thêm vào lúc 06:11 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:06 PM ----------

Anh em nào có clip hay hình ảnh thì pót lên cho anh em thưởng thức nha ^^.

Tri_MyLoc

Member
Hiihi về đến nhà bình yên, ngủ một giấc giờ mới đậy để viết lời cảm ơn. Cảm ơn anh Việt, bạn Lực và ae trong BTC đã tạo điều kiện có cuộc giao lưu cuối năm 2014 thật vui vẻ cùng ae, chúc tất cả ae chuẩn bị năm mới 2015 thật nhiều may mắn và nhiều chiến kê ưng ý. Lần này đi về tay không hẹn lần sau có gà mang về, hjhj.
@ to bạn Diệu: chúc mừng chiến thắng, hẹn lần sau tái đấu hen.

Hiihi về đến nhà bình yên, ngủ một giấc giờ mới đậy để viết lời cảm ơn. Cảm ơn anh Việt, bạn Lực và ae trong BTC đã tạo điều kiện có cuộc giao lưu cuối năm 2014 thật vui vẻ cùng ae, chúc tất cả ae chuẩn bị năm mới 2015 thật nhiều may mắn và nhiều chiến kê ưng ý. Lần này đi về tay không hẹn lần sau có gà mang về, hjhj.
@ to bạn Diệu: chúc mừng chiến thắng, hẹn lần sau tái đấu hen.
Hiii có chạng bằng nhau sẽ gặp nhau nữa chứ gì. Hôm nay là lần đầu tiên mình lên cựa đấy. Gà của Trí nước nuôi tốt quá.

hoctro_mechim

Vua kí sự
Vì năm nay có nhiều " phóng viên " hơn dự kiến nên Hoctro em chỉ đảm nhận vai trò hình ảnh là chủ yếu. Dưới đây là một số hình ảnh buổi giao lưu cuối năm của anh em Box gà nòi ABV, gửi lên để anh em xem chống cháy trong lúc đợi cờ líp nhé ! :laughing:

...đúng nghĩa đà bia luôn...

...công tác chuẩn bị được BTC sắp xếp rất chu đáo và khoa học...

Em tê quá rồi, hẹn anh em đến ngày mai vậy...I-|

T

tuan trung

Guest
Xin công bố chi phí của buổi họp mặt :
Tổng thu : 5.100.000đ
Chi phí : bia , nước ngọt , thuê bàn ghế ,chén dĩa , đầu bếp (500.000đ).
Chi hết 4.317.000đ
Dư : 783.000đ ( số tiền này chờ ý kiến của ae tham gia buổi họp mặt xem làm vào việc gì )
Xin cám ơn tất cả các bạn đã đến tham dự buổi họp mặt . Chúc tất cả các bạn sức khỏe thành , công trong công việc

cuvietnam

Lãng tử
Thay mặt BTC, tôi xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các thành viên đã tham gia buổi họp mặt giao lưu tại Đồng Nai. Xin chúc quí vị sức khỏe và thành công trong cuộc sống. Chào thân ái.

Bên trên