Lễ ra mắt clb gà cảnh Bình Dương

Hôm qua lễ ra mắt anh em CLB Bình Dương vui quá, được tổ chức bài bản,tiếp đãi anh em các CLB khác rất nhiệt tình và chu đáo,chúc mừng anh em CLB Bình Dương ngày càng phát triển.cám ơn nhiều

sau đây là hình ảnh lể ra mắt clb gà cảnh bình dương
công tác chuẩn bị

hình ảnh gà cũa các ae

lể ra mắt

các chú sinh vật cảnh tỉnh bình dương, ea clb bạn và các thành viên đam mê gà kiểng dự tiệc thân mật

sự ủng hộ cũa ABV,clb bạn và các mạnh thường quân

cám ơn sự có mặt đông đủ cũa đại diện ABV, các clb bạn, các thành viên và mạnh thường quân.

sự ủng hộ cũa ABV,clb bạn và các mạnh thường quân

cám ơn sự đóng góp cũa,a Đức Long đại diện ABV, a Trường sumo,La tôm 5ri,ks Thiên hà,NHà hàng 185+4,chú Nghiêm,a Phát chim,Châu Dĩ An,Chị Thu cá kiểng,CLB Q6,CLB Long An,A Sán
ae clb bình dương đấu giá 3 con gà cũa A tấn 1 con, A cd phương 2 con để gấy quỷ clb

cám ơn sự có mặt đông đủ cũa đại diện ABV, các clb bạn, các thành viên và mạnh thường quân

ThienHa

Member
đại diện clb gà cảnh bình dương cám ơn tất cã các clb và các thành viên . cám ơn đại diện diễn đàn abv , clb gà kiễng q6 , clb gà kiễng long an . anh đức long , anh quách nguyên , trường sumo , anh tấn, anh thiện , chú hùng , anh nghiêm ,la 5ri , anh châu dĩ an , anh phát chim kiễng , cd phương , chị thu cá kiễng .

Đ_Phu

CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long
Vì nhiều lý do mà AE CBL gà tre Vĩnh Long ko tham gia lễ ra mắt CLB gà cảnh Bình Dương được xin hẹn giao lưu vào một dịp gần đây !
XIN CHÚC CLB GÀ CẢNH BÌNH DƯƠNG NGÀY CÀNG PHÁT TRIỄN LỚN MẠNH !

Xin chúc mừng CLB Gà Kiểng Bình Dương...Chúc CLB ngày càng phát triển. Mong được một ngày gặp mặt để trao đổi kinh nghiệm và Off với Ae CLB. Cùng đam mê con gà kiểng.
( quê hương e cũng ở Thủ Dầu Một -Bình Dương)

Last edited:
Chào anh em clb gà kiểng Bình Dương!
Trước hết mình xin cám ơn clb BD có lời mời clb TG(anh Quốc đại diện mời).Bữa trước mình tính đại diện clb tg quá giang clb gk tp Vĩnh Long cùng đi Bình Dương chia vui.Nhưng giờ chót trục trặc kỷ thuật(Vĩnh Long không cho quá giang),một mình đi hổng nổi.Cho mình xin lổi Quốc cùng ae clb Bình Dương!

Mình xin thay mặt anh em clb TG chúc clb gà kiểng Bình Dương ngày càng vui càng sung!chúc toàn thể anh chị em vui khỏe hạnh phúc!
Tuấn

SIS.HANA

Chúc mừng CLB gà cảnh Bình Dương ra mắt thành công .
CLB đã ra mắt rồi, nhưng chưa thấy chương trình hoạt động và lịch Off cụ thể cho từng tuần .
Đề nghị Ban chủ nhiệm CLB lên chương trình hoạt động và lịch off cụ thể, thông báo trên diễn
đàn để AE gần xa có thể tham gia .
Chúc CLB ngày càng phát triển
Thân.

Bên trên