Nhạn Hot góp Vui đầu năm

hothot

Hội trưởng CLB Gà cảnh ABV Hà nội
Vui chút, ko phải ae bỏ qua..Sang chơi nhà anh bạn thấy em nhạn hot qua, bố nhím mẹ nhạn nên nhìn em nó quá khủng, ae xem chơi :laughing::laughing:

SimonKhan

Member
Thông báo đây là giống gà lạ cần đc bảo tồn và tiến hành làm thủ tục công nhân là giống gà mới :))

CN.HUY

Moderator
theo như góc nhìn của mình thì con này không có cánh hoặc cánh bị ngắn hả bạn N A D? lông đuôi nhìn đã quá.

CHACCADAO

Member
Dòng gà thay lông mùa rét đây nè...hehehehe.... D còn hàng khủng nữa post lên đầu năm ae chém gió tí đi em.....ém hàng hoài nhé...nhìn đàn gà tơ của D đã lắm mà ko thấy post hình ta..

Last edited:
Hihi... Hàng hót của Anh Khải mà. Thông báo với Anh Em là Dũng có bầy nhạn tơ đã lắm Dũng post lên cho Anh Em chiêm ngưỡng đi.

em là em thích em nhạn này rồi ah nha =p~......... nếu các anh có ý định thịt thì kỷ em này cho em nhé tội em nó lắm;).......mong tin em nó :X

Last edited:

kenvt

Member
Lai độc đáo vậy đúng chưa ai làm nổi anh D ah, hehe, còn bầy hotboy của anh nữa cho lên sàn luôn đi anh

truongsumo

Thành viên uy tín
Dòng gà thay lông mùa rét đây nè...hehehehe.... D còn hàng khủng nữa post lên đầu năm ae chém gió tí đi em.....em hàng hoài nhé...nhìn đàn gà tơ của d đã lắm mà ko thấy post hình ta..
Khải nói đúng đó D ơi. Thấy topic của nadung lên đầu mừng quá tưởng sắp có sóng to gió lớn chứ.
Xem ra..."bệnh ém hàng" truyền nhiễm đến mức cần báo động rồi phải kg Khải.

CHACCADAO

Member
Khải nói đúng đó D ơi. Thấy topic của nadung lên đầu mừng quá tưởng sắp có sóng to gió lớn chứ.
Đúng rồi anh Trường bệnh này lây lan cấp số nhân và vô cùng khó chữa nửa vì tac dụng của việc đó quá hiệu nghiệm mà anh....hehehe...nhìn đàn gà nhà D mà thấy thương mấy e siêu mẫu nó quá rất thích chụp hình mà ko được lên ảnh...buồn ghê anh ơi!!??!...heheheh

Last edited:

hothot

Hội trưởng CLB Gà cảnh ABV Hà nội
Không phải đâu anh ơi.gà thì em cũng có, nhưng chưa tới nên chưa post để phục vụ anh em được

Bên trên