Nhịp cầu đi tới VADC 2011 .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Blue_Dolphin

Khách trọ nhân gian
Ban tổ chức đã nhận được tổng cộng 38 bài thi với chất lượng rất cao, công việc biên dịch bài thi đang được tiến hành để sẵn sàng chuyển cho BGK chấm vào ngày 15/9.

Xin cảm ơn!

ABV-VADC

Ban tổ chức
Ban tổ chức VADC 2011 chính thức nhận được 38 bài thi có đầy đủ thông tin và đã hoàn tất gửi email xác nhận đến các bạn dự thi .
Có 1 trường hợp duy nhất chỉ gửi file ảnh chụp có chất lượng không cao lắm và hoàn toàn không có thông tin đăng ký . Trường hợp này được xem là bài không hợp lệ .
Nhìn chung đại đa số bài thi có chất lượng ảnh chụp tốt và sự chuẩn bị bài thi chu đáo phản ánh sự quan tâm đầu tư công sức của người dự thi . Đây là tín hiệu vui và cũng là mục tiêu hoàn thành đầu tiên của VADC 2011 .
Tổ biên dịch sẽ hoàn tất công việc biên dịch nội dung sang tiếng Anh trước ngày 15/9 và chính thức chuyển cho ban Giám khảo ngay sau đó .

Xin cám ơn tất cả các bạn dự thi đã rất nỗ lực đóng góp cho VADC 2011 những hình ảnh tuyệt vời . Chúc tất cả các bạn thành công và thu được kết quả xứng đáng .
Trân trọng !

truongthinh

Thăng trầm
Việc điều chỉnh lịch trình VADC 2011 năm nay nhằm tạo thêm điều kiện để các bạn tham gia được thuận lợi nhưng chính điều đó lại có một số trở ngại đáng kể . Thời điểm chính thức chấm thi đã rơi đúng vào khoảng thời gian một số giám khảo tham dự các buổi lễ tại Nhật bản , các GK đã có ý kiến cần thêm thời gian làm việc . Một mặt nữa là những sự kiện thiên tai ở Thái chắc chắn đã ảnh hưởng không nhỏ đến tâm lý của một thành viên trong ban GK . Đây cũng là những kinh nghiệm cần chú ý cho các cuộc thi sau .
Rất mong các bạn thông cảm và chờ đợi những thông báo tiếp theo từ Ban tổ chức .

Ant_fly

Sư kiến
Mọi người chậm thông tin quá kakakak, em biết kết quả rồi anh Tuấn ơi. Hồ em nằm trong Top 38 kakakaka
vì chỉ có 38 hồ tham gia cuộc vui...hihihi......
e đc 2 hồ trong top 38 lun...hehehe

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:01 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:00 PM ----------

Mọi người chậm thông tin quá kakakak, em biết kết quả rồi anh Tuấn ơi. Hồ em nằm trong Top 38 kakakaka
vì chỉ có 38 hồ tham gia cuộc vui...hihihi......
e đc 2 hồ trong top 38 lun...hehehe..................................

OTN

Member
Ngày nào cũng vào mục này, em chỉ mong sớm được chiêm ngưỡng những hồ dự thi lần này.. hi vọng được xem những lời nhận xét của ban giám khảo để khắc phục cho layout sau này. Chúc các anh có được những thứ hạng cao hơn ..

Lê Tuấn

Active Member
Ngày nào cũng vào mục này, em chỉ mong sớm được chiêm ngưỡng những hồ dự thi lần này.. hi vọng được xem những lời nhận xét của ban giám khảo để khắc phục cho layout sau này. Chúc các anh có được những thứ hạng cao hơn ..
Theo thông tin nội bộ thì ngày mai vào lúc 9:00 sáng sẽ có kết quả cuộc thi VADC.
Anh em vào xem kết quả nhé.

VKN

Active Member
Chúc mừng Quán Quân HN55, chúc mừng Á Quân Takeshi và hai Ớ Quân từ đất cảng HP hehehehe.
Em rất phục bác Takeshi và thichduthu, lần đầu tham gia mà rinh giải lớn luôn hehe.
Cung hỉ, cung hỉ.

tamwick

Member
Xin chúc mừng anh Hoangnam55 !! Tân quán quân của thủy sinh VN 2011....hihi....
Theo em thì phải chúc mừng anh Takeshi Amateur trước rồi mới đến anh Hùng ( anh này không bất ngờ lắm kakakak). Takeshi Amateur quả là một hiện tượng đặc biệt của năm. sự xuất hiện khá muộn và thành công khá sớm. Một lần nữa xin chúc mừng anh!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên