Sinh nhật AVB Box gia cầm khu vực Miền Đông

Trả lời chung 1 số nghệ nhân còn thắc mắc.
Thư mời là mời tất cả các nghệ nhân gà kiểng và các CLB gà kiểng bạn, không phân biệt.
ps. nhớ đi giao lưu nha em trai.
đâu wá không gặp Huy khỏe .cho hỏi tí nha HUY.hết chơi gà kiểng .có thể tham gia được không vậy.nói vui thui .chúc anh em CLB BD thât nhiều sức khỏe .và có một buổi tiệc sinh nhật ABV vui vẻ .Thân

Last edited:

CN.HUY

Moderator
đâu wá không gặp Huy khỏe .cho hỏi tí nha HUY.hết chơi gà kiểng .có thể tham gia được không vậy.nói vui thui .chúc anh em CLB BD thât nhiều sức khỏe .và có một buổi tiệc sinh nhật ABV vui vẻ .Thân
Woa lâu thiệt đó .em vẫn khỏe anh. qua CLB gà cảnh Bình Dương giao lưu nha anh. chào anh.

hoacuc

Clb gà kiểng Gia Định
Hẹn gặp anh em vào sáng CN nha. Em đăng kí 4 con nha anh Huy. Lâu wá ko đi Bình Dương rồi

tonykhim

CLB Gà Cảnh Bình Dương
Wow lâu quá mới thấy anh Vỹ online nha, bữa đó anh tranh thủ qua chung vui cùng tụi em nha.
to hoacuc : đem gì mà có 4 con sao coi cho đã đây em trai. đem qua chục con đi, bội của CLB tới 50 cái lận đó tú ơi hihi.
hẹn ngày mai gặp lại mọi người.
thân
tonykhim

nguyen_huyen

chúc các anh trong clb ngày càng mạnh và vui vẻ đoàn kết ạ,,,,,,,có gì chia sẽ cho huyền với,em mới tập chơi gà kiểng,,,,,huyền chào các anh nha

CN.HUY

Moderator
TM. CLB Gà Cảnh Bình Dương gửi đến Các CLB bạn, các nghệ nhân Tham dự: lời cảm ơn, lời chúc sức khỏe vả lời chào thân ái. vì khách mời đến trùng giờ cao điểm nhiều, có điều gì sơ xuất mong anh , em thông cảm và đóng góy ý kiến bằng cách đt trực tiếp cho mình, để lần sau hoàn thiện hơn.
ps. lâu lắm rồi mình mới thấy 1 buổi show toàn gà đẹp và triển vọng.
https://aquabird.vn/threads/aqua.108364

Bên trên