Thập nhị hoa giáp

ndhai

Member
Đẹp thì có đẹp thật, nhưng cá nhân mình không thích vì rối rắm, rờm rà quá. Khi làm vệ sinh rất mệt, đối với những ai nuôi nhiều chim.

Lồng "khủng" thì chim cũng phải khủng mới tương xứng với lồng.

LiuNgong

Member
Quả móc đẹp quá...Lồng này nhốt chim thì phí lắm...Nếu mình có chắc chỉ để tủ kính,thỉnh thoảng buồn lôi ra ngắm...Làm ấm trà với anh em để bàn luận thôi :)) Nói chung lồng đẹp thì không nên xem nhiều :D Xem nhiều quá kiểu j cũng bắt được lỗi =)) rồi nhanh chán lắm...kakaka

helmet

Member
ời ới ơi !!! con người còn có vô số lỗi nói chi đến chim và lồng..................hé hé ở đời có cái chi là hoàn thiện. Nhanh chán thì con người còn nhanh chán hơn món đồ vô tri vô giác.......hé hé

Angrybird

Member
Bác helmet nhiều lồng đẹp wa!bác ở đâu vậy?bác chỉ chơi mỗi lồng khuyên thôi ah?e cũng có khoảng chục cái mà cả lồng chào mào,mi,khuyên nữa!luc nào ae giao lưu chút.(tất nhiên nếu bác ở gần)

thanhmuc

Member
Đẹp thì có đẹp thật, nhưng cá nhân mình không thích vì rối rắm, rờm rà quá. Khi làm vệ sinh rất mệt, đối với những ai nuôi nhiều chim.

Lồng "khủng" thì chim cũng phải khủng mới tương xứng với lồng.
heheheeee xin trân trọng thông báo với bác là cái lồng tiền chục này đã được chủ nhân nuôi 1con khuyên cũng xứng tầm tiền chục rồi nhưng là xxx.000.000/xx.000
đúng không anh tâm
em mà có cái lồng này thì chắc chắn sẽ để con chim trở thành nghệ nhân sáng tác hòn non bộ, thế nó mới hoành tá tràng

tuanlv

Member
LỒng đẹp còn về sở thích thì mỗi ng 1 kiểu ^^.Có người chơi chim thôi nhưng có người lại thích chơi lồng ^^. Nên tôn trọng sở thích của nhau.

Bên trên