Toàn cảnh Hội thi gà tre cảnh đẹp Tp. Hà Nội mở rộng 2013

hot_hot

Moderators
Cám ơn tất cả các a e đã ủng hộ và động viên a e CLB gà cảnh HN trong cuộc thi lần này. Chúng tôi biết trong quá trình tổ chức, ko tránh khỏi những thiếu sót, rất mong nhận đc sự góp ý của a e, bạn bè.

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:56 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:54 PM ----------

:applause: Chúc mừng CLB Gà Cảnh Hà Nội đã tổ chức hội thi thành công tốt đẹp. Nhiều gà đẹp quá nhưng thấy vẫn còn thiếu hàng khủng của Hiếu.

Liên hoan giao lưu gác chai xôm tụ vui vẻ quá.
Những e gà của mình thì chỉ nuôi vui ở nhà thôi bạn ơi. Còn chủ nhân của chúng thì dành thời gian đó để tập trung ngắm những chú gà khác...hihi

thientoancpt

Nói chung mình vẫn ấm ức mỗi chuyện tất cả ảnh đều có duy chỉ có mỗi ảnh chụp lưu niệm cả CLB HP thì lại thiếu...

xin chúc mừng hội gà kiểng TP Hà Nội ngày càng phát triển, số lượng gà đẹp nhiều và chất lượng cao.!

Chúc mừng Tuấn !cứ thế mà phát huy nha!
Em se co gang phát huy cho kip a Minh. Hihie.
Muôn phát huy thi phai nhơ anh nhiêu do, e đang co kê hoach nhưng đang phai cho nguồn gen cua anh ne.
Thân!!!

Last edited:

nguyen_huyen

toàn gà đẹp ,,,,chúc các anh luôn đam mê với con gà,,,,,,,em mới chơi nên cũng không có gà đẹp post lên được ,,,,,hihi,,,,,,chúc các anh vui vẻ

Bên trên