Vài Chú Gà Tơ Nhà Tonykhim AE Xem Và Nhận Xét Dùm

tonykhim

CLB Gà Cảnh Bình Dương
Cám ơn mọi người đã ghé thăm topic.
To thaoct: thảo cũng có em bé rồi mà trai hay gái vậy thảo ơi. làm vài pô up lên chia sẽ với mọi người đi T.
to Hậu : cám ơn em trai, lo mà lấy vợ lẹ đi để anh có dịp xuống BL ăn đám cưới chứ.
to anh Chính: chủ nhật này nhớ lên chơi rồi AE mình đi ăn rắn nữa nha anh chính.
thân
tonykhim
---------- Bài viết thêm vào lúc 06:04 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:01 AM ----------

kết mấy con gà khét sữa của bạn Trường quá .............
hihi cám ơn anh Việt đã quan tâm, tại không phải thuần KS nên mỗi đợt đổ chỉ có 1 hay 2 con mà chưa chắc ra trống nữa, hy vọng mấy con này sau này sẽ cho ra nhiều KS lúc đó em sẽ chia sẽ với anh.
thân
tonykhim

---------- Bài viết thêm vào lúc 06:05 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:04 AM ----------

Anh Việt kết mấy e khét sữa kìa Trường ơi .
Gà đẹp , cây đẹp , con đẹp , nói chung là cái nào cũng đẹp hết hjhj .....
Cám ơn anh thành đã quá khen, chủ nhật này lên CLB chơi nha anh.
thân
tonykhim

octieutc

CLB Gà cảnh Bình Dương
gà thấy cái mồng là biết cũa ai rùi hehehehe.cây dẹp quá,có mấy cây nào bự bự cho 1 cây về trồng cho có chổ mát mát ngồi nhậu cho nó sướng coi.

tonykhim

CLB Gà Cảnh Bình Dương
Cám ơn các bạn đã lặn lội mấy chục trang để lôi cái topic này lên đây, vì vậy mình xin gửi tặng mọi người 1 chú chuối tơ mọi người xem và đánh giá dùm mình. hình củ để khi nào rảnh làm vài pic mới phục vụ mọi người.

và mình cũng vừa mới tuyển được người nối nghiệp mình sau này khakha

có nhiêu đó mọi người xem giải trí nha.
thân chào
tonykhim

tonykhim

CLB Gà Cảnh Bình Dương
nhà bác có không gian nuôi gà thoải mái thật ,lại nhiều gà nữa ,thích đàn gà đông tảo kia kìa
cám ơn bạn đã ghé thăm topic, gà đông tảo có mấy con ah chứ đâu ra mà cả đàn bác ơi. gà này có cồ ít lắm nên chưa có được bầy con nào hết ah.
thân
tonykhim

vlong-cd

Member
wow thằng bé dễ thương wá a, đẹp trai y chang baba của nó, hjhj, e chuối tơ chắc lớn lên cũng thành hot boy đây.... thân

tuan kiet

Member
trời nuôi gì mà nhiều thế a TR , sau chăm nổi chuyễn hậu khẩu may e dông tảo vào sg e nuôi cho
có nguoi nói nghiệp rồi nha , phải dợi vài năm nữa mới chăm noi dàn ga nha a
mê gà kiểng thì ko sau , chứ e nó mà mê gà dá thì sau a TR kkakakkakkakakka [ cận thận nha a ]]
e nói giởn dừng giận nha a trai

tonykhim

CLB Gà Cảnh Bình Dương
wow thằng bé dễ thương wá a, đẹp trai y chang baba của nó, hjhj, e chuối tơ chắc lớn lên cũng thành hot boy đây.... thân
cám ơn em trai đã ghé thăm topic. con anh là con gái mà Long ơi nên lớn lên sẽ thành hot girl nha em trai.
chào em
tonykhim

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:05 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:00 AM ----------

trời nuôi gì mà nhiều thế a TR , sau chăm nổi chuyễn hậu khẩu may e dông tảo vào sg e nuôi cho
có nguoi nói nghiệp rồi nha , phải dợi vài năm nữa mới chăm noi dàn ga nha a
mê gà kiểng thì ko sau , chứ e nó mà mê gà dá thì sau a TR kkakakkakkakakka [ cận thận nha a ]]
e nói giởn dừng giận nha a trai
tính ra thì cũng đâu có nhiều đâu em, nuôi chủ yếu vừa giải trí, vừa để đãi khách thôi ah. Gà đá anh cũng có nuôi nhưng mà không có đá chỉ để kiểng hù người ta chơi thôi ah hihihi. Lâu lắm không thấy em trai up gà lên nha định ém hàng hả, bữa nào up lên vài con cho AE chiêm ngưỡng nha.
chào em
tonykhim

tonykhim

CLB Gà Cảnh Bình Dương
Tối nay tự nhiên sao không ngủ được sẵn up hình cho CLB tiện thể updat vài tấm em chuối trắng cho AE oánh giá coi nó có phát triển tí nào không nha.

hết rồi , đợi nó lớn thêm tí nữa mình up tiếp. Đầu tuần mình cũng xin chúc tất cả mọi người thật Bình An.
thân chào
tonykhim

tonykhim

CLB Gà Cảnh Bình Dương
Gà đẹp tương lai nhưng em nó được mấy tháng rùi anh
cũng không nhớ rõ lắm bạn ah, nó tầm khoảng 5th. cám ơn bạn đã ghé thăm topic
thân
tonykhim

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:28 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:27 AM ----------

Mã đuôi tốt wá anh Trường. 2/9 chắc là ứng viên cho danh hiệu gà tơ nha
thanks em trai nhiều. nó là ưng viên sáng giá nhưng với 1 điều kiện là em không có đem gà đi huhuhu.
thân
tonykhim

chụp ảnh đẹp quá
nhìn mà tưởng ảnh ghép cơ
chủ thớt này gà đẹp ghê
thỉnh thoảng up lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nghe

Bên trên