VTC1 - Chương trình quảng bá sâu hơn về gà Tân Châu

hothot

Hội trưởng CLB Gà cảnh ABV Hà nội
http://www1.vtc.com.vn/view/1/85467/phong_cach_sanh_dieu__thu_choi_ga_canh.aspx#/
chưa up lên youtube. các bạn xem bằng đường link sau nhé ..
(vì chương trình gấp rút và quay vào sáng thứ 2 nên mình không thông báo rộng rãi đến ae trong clb được. chỉ lấy bối cảnh quay tại vườn hoa Con Cóc và có sự thâm gia của vài ae .chương trình đã phát tại VTC1 lúc 20h ngày thứ 3 - 19/03 )

hongthatcong

rất hay và bổ ich cho những người mới tập chơi và chưa biết về môn chơi này ! cám ơn những người thực hiện chương trình này!

quachnguyen

Chủ nhiệm CLB GK Q6
cám ơn CLB gà cảnh HN đã làm một chương trình rất hay và rất ý nghĩa.hy vọng khi xem qua những chương trình bổ ích như thế này ,các cơ quan chủ quản sẽ quan tâm và có cái nhìn thiện cảm hơn về thú chơi gà kiểng.

Converse

Active Member
ôi Vậy là 2 bạn Simokhan và Hot-Hot có nhiều gà để lên Truyền Hình quá . Gà Đẹp sống mãi trong lòng người Hâm mộ.

upathia

Thành viên Bá đạo
phải có nhiều chương trình như vậy thì phong trào sẻ nóng lên nhiều........................................
đúng rồi bạn ơi phải có nhiều chương trình như này thì mới nhiều người chơi gà, mà lại còn nhiều đại gia tham giá, cảm ơn vtc , một cách PR mà không tốn kém, giá lại cao rồi

Last edited:

maihac

Member
chào bạn.
cám ơn CLB gà cảnh HN đã làm một chương trình rất hay và rất ý nghĩa.hy vọng khi xem qua những chương trình bổ ích như thế này ,các cơ quan chủ quản sẽ quan tâm và có cái nhìn thiện cảm hơn về thú chơi gà kiểng.
cám ơn bài viế́t hay.......ngắn, gọn, đủ đầy...!
xin mời bạn một ly .

....................một chuyến tân châu...hình gia đình,tặng bạn.

chúc bạn luôn phong độ, và đẹp trai.
maihạc

zorrox69

CLB Gà cảnh Hà Nội
phong trào sẽ lớn mạnh hơn nữa với sự góp công mạnh mẽ của truyền thông và nhiệt huyệt với phong trào chung của các anh
cảm ơn VTC , cảm ơn anh D ....

hothot

Hội trưởng CLB Gà cảnh ABV Hà nội
Mỗi người cố gắng một chút vì lợi ích chung của cộng đồng thì thú chơi sẽ phát triển rộng rãi và bền vững hơn em ah. clb HN nếu không có những hạt nhân như em thì cũng sẽ không có ngày hôm nay. Còn nhớ năm ngoái, khi hoạt động offline clb chỉ có vài ba anh em cố gắng giữ gìn anh đã thấy sự cố gắng ,đam mê của mọi người. Nếu ko có những điều tưởng chừng đơn giản như vậy, a cũng ko có quyết tâm xây dựng và dành nhiều thời gian hơn cho Clb.

Bên trên