bể em mới dán 90*45*45 và đã vào nước hôm qua nhưng bây giờ vẫn bí bố cục quá các bác cho em xin ý kiến với đây là hướng đặt bể
[/URL][/IMG] tại hướng đặt bể nếu làm chính diện muộn nhìn đc sẽ phải ra giữa nhà đứng em muốn làm sao cho ngồi ghế có thể nhìn được
[/URL][/IMG] thank các bác .

dracol

Member
Đây không phải là lũa phải không ạ? Bắt buộc để bể như thế thì ngồi ghế vẫn ngắm được mà :D Bể mình còn gần cửa sổ nhà bếp cơ mà :D

mrnam

Member
thực sự muốn ngồi để xem bể 1 để kiểu bác sieunhanbo nói 2 là khênh cái bộ loa chỗ khác để bể vào chỗ đó ở bức ảnh thứ 2 đóa ạ.

lũa đó bác lém tạm vào bể này cho dễ vớt bể ngâm sâu quá vớt mất cả tiếng
Đây không phải là lũa phải không ạ? Bắt buộc để bể như thế thì ngồi ghế vẫn ngắm được mà :D Bể mình còn gần cửa sổ nhà bếp cơ mà :D
---------- Bài viết thêm vào lúc 06:46 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:41 PM ----------

bác sieunhanbo nói đúng ý em lắm :p nhưng bí bố cục quá có ảnh minh họa bắt trước cho nhanh sắp tết rồi. bộ loa ko chuyển đc bác ạ nó đi kèm cả ti vi đầu chảo luôn @@
thực sự muốn ngồi để xem bể 1 để kiểu bác sieunhanbo nói 2 là khênh cái bộ loa chỗ khác để bể vào chỗ đó ở bức ảnh thứ 2 đóa ạ.

Bên trên